ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ triplex mud pump ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
Herringbone Gear Drilling Rig Mud Pumps Triplex 1000hp API-6
| ระดับพลังงาน: | 746 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 140 |
| ความยาวช่วงชัก: | 10"/254 |
5-1 / 8 "หน้าแปลน 5000psi ปั๊มซีเมนต์ 1600hp Triplex Piston Mud Pump
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
ปั๊มซีเมนต์แบบลูกสูบเดี่ยว 800hp 597kw Rig Mud Pump
| ระดับพลังงาน: | 597 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 150 |
| ความยาวช่วงชัก: | 9“/228.6 |
แนวนอน 800-3500L/Min HDD Mud Oilwell Triplex Pumps 2800hp
| การเดินทาง: | 180 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 220 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 800-3500 |
F-800 Herringbone Gear Oilwell Triplex Pumps สำหรับแท่นขุดเจาะ
| ระดับพลังงาน: | 597 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 150 |
| ความยาวช่วงชัก: | 9“/228.6 |
F Series F-1600 แนวนอน Oilwell Triplex ปั๊ม 1600hp 4615*3276*2688
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 305/12" |

