ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ triplex mud pump ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
1193kw F Series Oilwell Triplex ปั๊มน้ำมันและก๊าซ 4615*3276*2688
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
ปืนฉีดโคลน 1 หัวฉีด ระบบหมุนเวียนโคลน 10MPa
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2”(Φ50)-2.5"(Φ76) |
|---|---|
| วาวล์เบรค: | 50 มม |
| ขนาดอินเทอร์เฟซ: | 2" |
ปืนโคลนหมุนได้ 360 องศา ระบบการไหลเวียนของของไหล
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2”(Φ50)-2.5"(Φ76) |
|---|---|
| วาวล์เบรค: | 50 มม |
| ขนาดอินเทอร์เฟซ: | 2" |
HDD Oilwell Triplex Pumps น้ำมันและก๊าซ 1500hp
| การเดินทาง: | 200 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 150 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 500-1800 |
HDD Mud Recycling Oilwell Triplex Pumps สามสูบ 2800hp
| การเดินทาง: | 180 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 220 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 800-3500 |
8 ช่องเข้า Dia Oilwell ปั๊มสามประสาน 3 ซิลินเดอร์ 955 ความสามารถการจัดอันดับสําหรับน้ํามันและก๊าซบ่อน้ํา
| พาวเวอร์แพตติ้ง: | 955 |
|---|---|
| การรับประกัน: | จำกัด 1 ปี |
| ประเภท: | ปั๊มดิสเพลสเมนต์บวก |
พั๊มไฟฟ้าที่พัฒนา 2000 HP Oilwell Triplex
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ระดับพลังงาน: | 373 |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า, ดีเซล, ก๊าซธรรมชาติ |
955 พลังงาน Pating น้ํามันดี ปั๊ม Triplex สําหรับการผลิตน้ํามันและก๊าซ
| แอปพลิเคชัน: | การผลิตน้ำมันและก๊าซ |
|---|---|
| พาวเวอร์แพตติ้ง: | 955 |
| ประเภท: | ปั๊มดิสเพลสเมนต์บวก |
ปั๊ม 3 กระบอก Offshore Triplex 8 ช่องทางเข้าขนาดสําหรับการใช้งาน Offshore
| จำนวนกระบอกสูบ: | 3 |
|---|---|
| พาวเวอร์แพตติ้ง: | 955 |
| การรับประกัน: | จำกัด 1 ปี |
1500Hp HDD Horizontal Triplex Pump ระบบรีไซเคิลโคลนเจาะ
| การเดินทาง: | 200 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 150 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 500-1800 |

