ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ triplex mud pump ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
1600hp Mud Pump Well Drilling Triplex Pump Oil And Gas API-7
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
Herringbone Gear 1000hp Oil Rig Mud Pump API-6
| ระดับพลังงาน: | 746 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 140 |
| ความยาวช่วงชัก: | 10"/254 |
1300hp 969Kw Oilfield Mud Pump ในแท่นขุดเจาะ 4617 * 3260 * 2600
| ระดับพลังงาน: | 969 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
4'' Flange 5000psi Rig Oilfield Mud Pump F Series 500hp
| ระดับพลังงาน: | 373 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 165 |
| ความยาวช่วงชัก: | 7.5”/190.5 |
Herringbone Gear F Series Oil Rig Mud Pump 500hp 373KW
| ระดับพลังงาน: | 373 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 165 |
| ความยาวช่วงชัก: | 7.5”/190.5 |
1600hp F Series Oilwell Triplex ปั๊มลูกสูบ 4615*3276*2688
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
ปั๊มโคลน 150SPM ในแท่นขุดเจาะ F-800 5-1/8" หน้าแปลน Outlet Dia
| ระดับพลังงาน: | 597 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 150 |
| ความยาวช่วงชัก: | 9“/228.6 |
2200hp HDD Mud Pump ในแท่นขุดเจาะลูกสูบสามกระบอก
| การเดินทาง: | 177.8 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 170 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 800-2200 |
ปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊ม
| ระดับพลังงาน: | 373 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 165 |
| ความยาวช่วงชัก: | 7.5”/190.5 |
2200hp HDD Oilwell Triplex Pumps การเจาะบ่อน้ำ
| การเดินทาง: | 177.8 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 170 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 800-2200 |

