ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ triplex mud pump ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
F Series Triplex ปั๊มโคลนเจาะ 1300hp 5-1/8" หน้าแปลน 5000psi
| ระดับพลังงาน: | 969 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
500hp F Series Oilwell Triplex Pumps Emsco Mud Pump API 7K
| ระดับพลังงาน: | 373 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 165 |
| ความยาวช่วงชัก: | 7.5”/190.5 |
1300hp Herringbone Gear Oilwell Triplex Pumps Rig Mud Pump
| ระดับพลังงาน: | 969 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
2800hp HDD Drilling Mud Pump Triplex Pump น้ำมันและก๊าซ
| การเดินทาง: | 180 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 220 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 800-3500 |
1600hp F Series Oilwell Triplex Pumps 5-1/8" Flange 5000psi Oilfield Mud Pump
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
800hp Oilfield Triplex Piston Mud Pump API-6 5-1/8'' หน้าแปลน 5000psi
| ระดับพลังงาน: | 597 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 150 |
| ความยาวช่วงชัก: | 9“/228.6 |
735kw 1000hp Rig Triplex Piston Mud Pump 274mm Stroke
| รายละเอียดการบรรจุ: | 3900*2280*2052 |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | มันนี่แกรม เวสเทิร์น ยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต: | 1+ไท+30วัน |
5-1/8" หน้าแปลน 5000psi Oilwell Triplex Pumps 1600hp ปั๊มโคลนเจาะ
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
3NB-1300 Triplex Oilwell Mud Pumps แรงดันสูง 503 รอบต่อนาที
| รายละเอียดการบรรจุ: | 3900*2240*2050 |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 30WOEKS |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เวสเทิร์น ยูเนี่ยน |
1000hp F Series Drilling Mud Pump 140SPM Oilwell Triplex Pumps
| ระดับพลังงาน: | 746 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 140 |
| ความยาวช่วงชัก: | 10"/254 |

