ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ triplex mud pump ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
API 7# Valve Onshore and Offshore Drilling Mud Pump With 5-1/8 5000psi Flange 120 SPM Stroke
| Outlet dia.(in): | 5-1/8″flange 5000psi |
|---|---|
| Overall dimension L*W*H(mm): | 4615*3276*2688 |
| Stroke rating SPM: | 120 |
1300hp 3NB Series Triplex Oil Rig ปั๊มโคลน 4300 * 2450 * 2513
| พาวเวอร์แพตติ้ง: | 955 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 305 |
ปั๊มโคลนแรงดันสูง 1500hp Triplex HDD
| การเดินทาง: | 200 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 150 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 500-1800 |
1300hp F Series Mud Pump Triplex Plunger Pump 5-1/8" Flange 5000psi
| ระดับพลังงาน: | 969 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
500-1800L/Min Horizontal Triplex HDD Mud Pump 1500 Hp
| การเดินทาง: | 200 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบ: | 150 |
| การไหล (ลิตร / นาที): | 500-1800 |
F-500 Oilwell Mud Pump Triplex 4'' Flange 5000psi เต้าเสียบซีเมนต์ปั๊ม
| ระดับพลังงาน: | 373 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 165 |
| ความยาวช่วงชัก: | 7.5”/190.5 |
F-500 165 SPM กระแทกต่อนาที ปั๊มดินเจาะไฟฟ้าหรือดีเซลหรือมอเตอร์ไฮดรอลิก
| เส้นผ่านศูนย์กลางของซับ: | 6-3/4 6-1/2 6 5-1/2 5 4-1/2 4 |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 373 กิโลวัตต์ (500 แรงม้า) |
| วัสดุ: | เหล็กโครเมี่ยมสูง |
F-500 โครมสูง ปั๊มดินเจาะเหล็ก 165 SPM ปั๊มขายสําหรับเจาะ
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| ความสูงในการดูด: | 8“ (203 มม.) |
| แรงขับ: | มอเตอร์ไฟฟ้าหรือดีเซลหรือไฮดรอลิก |
ปั๊มดินเจาะที่แข็งแกร่ง 1600HP อัตรากําลัง HP kw Max.liner 7 ′′ 180
| ระดับพลังงานHP(กิโลวัตต์): | 1600(1193) |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาออก (นิ้ว): | หน้าแปลน 5-1/8″ 5,000psi |
| อัตราทดเกียร์: | 4.206 |
F-1600 API 7 วาล์วเจาะ Rig หมากปั๊มส่วนสําหรับ 5-1/8" flange 5000psi Outlet dia
| ระดับพลังงานHP(กิโลวัตต์): | 1600(1193) |
|---|---|
| วาล์ว: | เอพีไอ 7# |
| ขนาดโดยรวม L*W*H(มม.): | 4615*3276*2688 |

