ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ triplex mud pump ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
F Series F-1300 ปั๊มโคลน Triplex แนวนอน 1300hp 4617*3260*2600
| ระดับพลังงาน: | 969 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
Herringbone Gear API-6 Triplex Mud Pump Oil And Gas 746KW
| ระดับพลังงาน: | 746 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 140 |
| ความยาวช่วงชัก: | 10"/254 |
API 3NB-350 Triplex Mud Pump In Drilling Rig 8058กก
| รายละเอียดการบรรจุ: | 3600*2080*2558 |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | มันนี่แกรม เวสเทิร์น ยูเนี่ยน |
| : |
1600hp F Series เครื่องสูบโคลน Triplex แบบลูกสูบ F-1600
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
500hp การเจาะปั๊มดินสามประการ น้ํามันเจาะปั๊มสามประการ F-500
| ระดับพลังงาน: | 373 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 165 |
| ความยาวช่วงชัก: | 7.5”/190.5 |
F Series F-1600 ปั๊มโคลน Triplex แนวนอน 1600hp 4615*3276*2688
| ระดับพลังงาน: | 1193 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 305/12" |
1000hp 3NB Series Triplex ปั๊มโคลน 3900 * 2240 * 2052
| ระดับพลังงาน: | 1,000 |
|---|---|
| สพม: | 125 |
| อัตราทดเกียร์: | 3.482 |
3NB1000 Drilling Triplex Mud Pump 735kw ลูกสูบเดี่ยว
| ระดับพลังงาน: | 1,000 |
|---|---|
| สพม: | 125 |
| อัตราทดเกียร์: | 3.482 |
F-1300 969KW Rig Drilling Triplex Mud Pump 5-1/8" หน้าแปลน 5000psi
| ระดับพลังงาน: | 969 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 120 |
| ความยาวช่วงชัก: | 12"/305 |
ISO9001 800hp Triplex Mud Pump การเจาะบ่อน้ำ 150 SPM
| ระดับพลังงาน: | 597 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 150 |
| ความยาวช่วงชัก: | 9“/228.6 |

