ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ triplex mud pump ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
F-1600 แรงเจาะปั๊มดินสําหรับการสํารวจน้ํามันและก๊าซ SPM 120
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาออก (นิ้ว): | หน้าแปลน 5-1/8″ 5,000psi |
|---|---|
| น้ำหนักโดยประมาณ (กก.): | 24791 |
| อัตราทดเกียร์: | 4.206 |
ปั๊มดิน 1600HP สําหรับการเจาะที่ประสิทธิภาพ
| ประเทศต้นทาง: | จีน |
|---|---|
| น้ำหนักโดยประมาณ (กก.): | 24791 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า (นิ้ว/มม.): | 12″/305 |
F-1600 พั๊มดินเจาะเจาะเจาะที่ผลิตด้วยความยาว 12 ′′/305 ไมล์
| อัตราจังหวะ SPM: | 120 |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม L*W*H(มม.): | 4615*3276*2688 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า (นิ้ว/มม.): | 12″/305 |
ปั๊มหมอนแรง 120 SPM สามคันสําหรับสภาพการเจาะที่ยากลําบาก
| อัตราจังหวะ SPM: | 120 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาออก (นิ้ว): | หน้าแปลน 5-1/8″ 5,000psi |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า (นิ้ว/มม.): | 12″/305 |
ปั๊มดินสามพลุงที่มีอัตราการสลับ 4.206 และ 5-1/8" กว้างออกสําหรับความต้องการเจาะหนัก
| อัตราทดเกียร์: | 4.206 |
|---|---|
| ความยาวช่วงชัก (นิ้ว/มม.): | 12″/305 |
| อัตราจังหวะ SPM: | 120 |
ปั๊มดินสามกระบอก 1600HP แรงเรตติ้งและ 120 SPM แรงเรตติ้งสําหรับความต้องการของคุณ
| อัตราทดเกียร์: | 4.206 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า (นิ้ว/มม.): | 12″/305 |
| ระดับพลังงานHP(กิโลวัตต์): | 1600(1193) |
4.206 อัตราสัดส่วนเครื่องยนต์ ปั๊มดินสามแบบสําหรับความต้องการการเจาะหนัก
| ความยาวช่วงชัก (นิ้ว/มม.): | 12″/305 |
|---|---|
| ระดับพลังงานHP(กิโลวัตต์): | 1600(1193) |
| อัตราทดเกียร์: | 4.206 |
4ปั๊มพิมพ์พีสตองขนาด.206 ความละเอียดของเครื่องยนต์ Triplex สําหรับ 5-1/8 ′′ Flanges Outlet Dia. 5000psi Performance
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาออก (นิ้ว): | หน้าแปลน 5-1/8″ 5,000psi |
|---|---|
| อัตราทดเกียร์: | 4.206 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า (นิ้ว/มม.): | 12″/305 |
ปั๊มลูกสูบเดี่ยวแนวนอน 1,000 แรงม้า ปั๊มโคลน 140SPM Triplex
| ระดับพลังงาน: | 746 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 140 |
| ความยาวช่วงชัก: | 10"/254 |
800hp 597kw F Series Triplex Piston Mud Pump 3963*2025*2410
| ระดับพลังงาน: | 597 |
|---|---|
| คะแนนจังหวะ: | 150 |
| ความยาวช่วงชัก: | 9“/228.6 |

